Wednesday, July 01, 2009

Umeme Zenji nomaaa



Watoto Said na Mwanakhamis Vuai wakijisomea nyumnbani kwao Umpendae jijini Zanzibar juzi usiku huku akitumia mshumaa kutokana na matatizo ya umeme yaliyokumba mji wa Zanzibar.pembeni yake ni Mamayake Kijakazi Mohamed Hassan. (Picha na Mpoki Bukuku)

No comments:

Uwanja wa Ndege wa Kisasa Mikumi Kukamilika Novemba

Na Mwandishi Wetu, Morogoro  Katika kufungua miundombinu zaidi ya utalii nchini, Serikali ya Awamu ya Sita chini ya Rais, Dkt. Samia Suluhu ...