Wednesday, April 22, 2009

Wake za marais wakutana Hollywood


Queen Inkhosikati LaMbikiza of Swaziland







(R-L) Her Excellency Salma Kikwete of Tanzania (United Republic of) and Sarah Brown

Her Excellency Salma Kikwete of Tanzania. Kwa taarifa zaidi bonyeza hapa
au hapa

No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...