Thursday, January 16, 2014

Wananchi wakiangali mojawapo ya nyumba zaidi ya 20 zilizokuwa katika kijiji cha Kikundi Kata ya Kiroka, ambazo zinazodaiwa kubomolewa kwa amri ya baraza la nyumba la Morogoro



Wananchi wakiangali mojawapo ya nyumba zaidi ya 20 zilizokuwa 
katika kijiji cha Kikundi Kata ya Kiroka, ambazo zinazodaiwa kubomolewa
 kwa amri ya baraza la nyumba la halmashauri ya Morogoro Vijijini mkoani 
Morogoro.Picha na Juma Mtanda 

No comments:

RUKWA SET FOR ECONOMIC BOOM AS TANZANIA PLANS TO EXPORT POWER TO NEIGHBOURING COUNTRIES

Rukwa Region is poised for a major economic transformation following the completion of the Malangali Power Substation, a project expected to...