Monday, October 20, 2008

Media Bonanza






Watu walichangamka ile mbaya katika hili media Bonanza kila mtu yuko na mwenzake wanafanya mambo makubwa kimpango kwa ufadhili mkubwa wa kanywaji.

1 comment:

Fita Lutonja said...

Kumbe watu walijisasambua kwelikweli. aseeeee!

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...