Tuesday, September 30, 2008

Pinda ziarani Ghana


Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akikagua gwaride baada ya kuwasili kwenye uwanja wa
ndege wa Kotoko International Airport uliopo Accra, Ghana September 30, 2008
ambaco amemwakilisha Rais JakayaKikwete katika Mkutano wa 6 wa Wakuu wa Nchi za
Jumuiya ya Africa , Caribbean na Pasifiki. Kushoto ni Waziri wa Nchi wa Ghana,
S.K. Boaf (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

1 comment:

Anonymous said...

Actually when someone doesn't be aware of afterward its up to other viewers that they will assist, so here it happens.

Take a look at my site: vakantiehuisjes **

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...