Friday, September 26, 2008

Mtikila na siasa zake za maji taka

Mchungaji Christopher Mtikila akiwa hospitalini baada ya kutibiwa jeraha na mwenyekiti wa chama hjichowilayani Tarime Christian Nyakihita akionyesha jiwe na shati la mtikila ambalolilikuwa limelowa damu.(Picha na Frederick Katulanda)

1 comment:

Anonymous said...

Ropa Ropa mwisho utaropoka.
Ndio yaliyomkuta ndugu yetu

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...