Waziri Sofia Simba akibadilishana mawazo na IGP Said Mwema mara baada ya kufunguliwa kwa mkutano wa nane wa wakuu wa kupambana na rushwa katika nchi zilizopo kusini mwa janga la Sahara leo uliofanyika katika hoteli ya Ngurdoto Jijini Arusha(Picha na Moses Mashalla)
Monday, August 23, 2010
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
WAZIRI AKWILAPO AZINDUA KLINIKI YA ARDHI YA KIDIJITI MTWARA
MTWARA Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mhe. Dkt. Leonard Akwilapo, amezindua rasmi Kliniki ya Ardhi kidijiti mkoani Mtwara...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
No comments:
Post a Comment