Sunday, August 08, 2010

Jk :Sihitaji kura za wafanyakazi



Mwanachama wa Chama cha Chadema akiwa amevalia fulana ya CCM yenye picha ya Rais Kikwete jana katika mkutano wa chama hicho jijini dar es salaam na kuandikwa maandishi yasemayo 'Kikwete: Sihitaji kura za wafanyakazi'. Picha ya Said Powa

No comments:

WAZIRI AKWILAPO AZINDUA KLINIKI YA ARDHI YA KIDIJITI MTWARA

  MTWARA Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mhe. Dkt. Leonard Akwilapo, amezindua rasmi Kliniki ya Ardhi kidijiti mkoani Mtwara...