Wednesday, June 18, 2014

ORODHA YA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPANGIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA TANO 2014 HII HAPA


 Uchaguzi wa wanafunzi wa kuingia Kidato cha Tano katika shule za Serikali na Vyuo vya Ufundi kwa mwaka 2014 umekamilika. Uchaguzi umefanyika kwa kuzingatia takwimu za matokeo ya watahiniwa waliofanya Mtihani wa Kidato cha Nne Tanzania Bara mwaka 2013. 


 --------------------------------------------

Majina  ya  Wanafunzi  waliochaguliwa  kujiunga  Kidato  cha  Tano  mwaka  2014

1. Wasichana --- Shule Zote  


  AU

 BOFYA  HAPA  KUYA  DOWNLOAD
  -------------------------------------------------------------------------------


2. Wavulana --- Majina ya Shule A Mpaka L   

AU

BOFYA  HAPA  KUYA DOWNLOAD
--------------------------------------------------------------------------------- 

3 .Wavulana --- Majina ya Shule M mpaka Z    


AU

 BOFYA  HAPA   KUYA DOWNLOAD

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...