Tuesday, April 02, 2013

RAIS KIKWETE AKUTANA NA NAIBU RAIS WA KENYA WILLIAM RUTO MBUGANI SERENGETI

 
Rais Dkt Jakaya Mrisho Kikwete akimuongoza kuelekea kwenye chakula cha mchana  Naibu Rais mteule wa Kenya Mhe William Kipchirchir Samoei arap Ruto na mkewe Rachel Chebet katika hoteli ya kitalii ye Seronera katika mbuga ya wanyama ya Serengeti mkoani Mara jana. Mhe Ruto alikuwa nchini kwa mapumziko ya Pasaka.

 
 Rais Dkt Jakaya Mrisho Kikwete akipozi na familia ya  Naibu Rais mteule wa Kenya Mhe William Kipchirchir Samoei arap Ruto katika hoteli ya kitalii ye Seronera katika mbuga ya wanyama ya Serengeti mkoani Mara. Mhe Ruto alikuwa nchini kwa mapumziko ya Pasaka.  
Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete  akisalimiana na Naibu Rais mteule wa Kenya, Mhe. William Kipchirchir Samoei arap Ruto katika hoteli ya kitalii ye Seronera katika mbuga ya wanyama ya Serengeti mkoani Mara jana. Mhe Ruto alikuwa nchini kwa mapumziko ya Pasaka.
 
 Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akisalimiana na Mama Rachel Chebet, mke wa  Naibu Rais mteule wa Kenya, Mhe. William Kipchirchir Samoei arap Ruto katika hoteli ya kitalii ye Seronera katika mbuga ya wanyama ya Serengeti mkoani Mara jana. Mhe. Ruto alikuwa nchini kwa mapumziko ya Pasaka.
 
 Rais Dkt Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Naibu Rais mteule wa Kenya Mhe William Kipchirchir Samoei arap Ruto katika hoteli ya kitalii ye Seronera katika mbuga ya wanyama ya Serengeti mkoani Mara jana. Mhe Ruto alikuwa nchini kwa mapumziko ya Pasaka.
(PICHA NA IKULU)

No comments:

MAKATIBU WAKUU WAKAGUA AICC MAANDALIZI YA MWISHO MKUTANO WA IPU, ARUSHA

Makatibu Wakuu wa Wizara mbalimbali pamoja na Kamati ya Wataalamu ya Maandalizi ya Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), wamefan...