Monday, April 05, 2010

Jumatatu ya Pasaka


WAUMINI WA KANISA KATOLIKI ZANZIBAR WAKITOKA NJE BAADA YA KUMALIZA KUSALI MISA YA JUMATATU YA PASAKA KWENYE KANISA LA MTAKATIFU JOSEFU MJINI ZANZIBAR.

WANAKWAYA YA MTAKATIFU JOSEFU,KANISA KATOLIKI ZANZIBAR WAKITUMBUIZA KWENYE MISA YA JUMATATU YA PASAKA LEO.

Mvua za masika zinazoendelea kunyesha Visiwani Zanzibar zimesababisha maeneo mengi kujaa maji, pichani barabara ya Ally Hassan Mwinyi inayoanzia Darajani hadi Mlandege ikionekana imefurika maji mengi kiasi cha kuwa kero kwa wenye maduka na wapita njia.
PICHA ZOTE NA MARTIN KABEMBA.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...