Tuesday, August 04, 2009

Bunge la Afrika Mashariki


SPIKA wa Bunge la Jumuia ya Afrika Mashariki Abdirahim Abdi akijadiliana jambo na afisa mmojawapo wa bunge hilo wakati wa kikao cha bunge la Afrika Mashariki kinachoendelea jijini Dar es Salaam katika ukumbi wa Karimjee, kikao hicho kililazimika kuahirishwa jana baada ya kukatika kwa umeme. (Picha na Jackson Odoyo)

No comments:

DKT. LEKASHINGO: MAFANIKIO YA TUME YA MADINI YAPIMWE KWA MATOKEO, SI IDADI YA SHUGHULI

🔸 Ataka Tume kujikita katika matokeo yanayopimika, uwajibikaji na matumizi yenye tija ya rasilimali za Taifa. 🔸 Asisitiza kuimarishwa kwa ...