Tuesday, December 05, 2006

Ndani ya kikao cha Baraza Kuu la Usalama la UN



Balozi Augustine Mahiga (aliyeketi) akizungumza jambo na Wasaidizi wake baada ya kumaliza kikao cha jana kilichozungumzia masuala ya ukomeshaji silah ndogo ndogo.

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...