Wednesday, December 13, 2006

Washington Square kama Mnazi Mmoja

kando ya Chuo Kikuu cha New York ilipo hii bustani.

2 comments:

Egidio Ndabagoye said...

Si utani mzee,
Mwendo huo huo.Kazi nzuri sana tupe nyingi za huko kaka.

ARAWAY Media Tanzania said...

Ahsante mzee nitazidi kuwaleteeni hivi vitu kidogo ninavyovipata.

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...