Monday, October 12, 2009

Mawaziri wakuu wateta


Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiteta na Mwaziri Wakuu wastaafu. Eward Lowass (kulia Na Dk Salim Ahmed Salim katika hafla ya kuchangia mfuko wa maendeleo ya Elimu kwa watoto wa kike9 (Mwalimu Nyerere Memorial Scholarship Fund) kwenye ukumbiwa Benki Kuu jijini Dar es salaam leo (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

No comments:

RAIS SAMIA, RAIS JOÃO, WAZINDUA KILOMITA 59.1 ZA BARABARA ZA LAMI MJI WA SERIKALI MTUMBA

Na: OWM–TAMISEMI, Dodoma Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, na Rais wa Jamhuri ya Angola, Mhe. João Lou...