Wednesday, September 14, 2011

Kampeni za CCM Igunga


Wananchi wa Ziba Igunga Mkoani Tabora wakimsikiliza mgombea wa ccm Dk Dalaly Peter Kafumu kwenye mkutano wa kampeni za CCM za uchaguzi mdogo jimbo la Igunga. picha na Fidelis Felix

1 comment:

neshoosesm said...

check out the post right here Louis Vuitton fake Bags advice replica ysl bags go to my site Source

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...