Sunday, December 27, 2009

Spika Sitta ataka wanamuziki wa injili wasaidiwe


Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samwel Sitta akizindua albamu ya kundi la Kijitonyama upendo Group (KUG) katika tamasha lililofanyika siku ya Krismas kwenye ukumbi wa Diamond Jubilee jijini Dar es Salaam. Picha na Elias Msuya.

No comments:

RAIS DKT. MWINYI AFIKA MBWENI KUTOA POLE KWA FAMILIA YA MAREHEMU MAMA FATMA KARUME

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi , akitoa pole kwa Rais Mstaafu wa Zanzibar na Mwenyekiti...