Subscribe to:
Post Comments (Atom)
DKT. MWIGULU AKUTANA NA WAZIRI MKUU WA DRC
WAZIRI MKUU Dkt. Mwigulu Nchemba amekutana na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Kidemkorasi ya Kongo (DRC), Judith Suminwa Tuluka na wamejadiliana n...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
2 comments:
Ndanda ni mwanamuziki mzuri mwenye kipaji lakini tatizo ni kutulia.Tangua arejee kutoka Marekani amekuwa maarufu zaidi kwa kuahidi hili na lile kuliko burudani kwa wasikilizaji.Pengine this time atafanya kweli.
ndanda tulia ,uwape watu raha, utoe ushindani kwa wapiga mkorogo, fm academia,jamaa wamezidisha mikorogo. ndanda mbali na mbwembwe za nywele na ndevu, bado unangozi natural, safi sana.
Post a Comment