Saturday, October 23, 2010

Rais Kikwete aitikisa Gairo



Mgombea urais kwa tiketi ya CCM Jakaya Mrisho Kikwete akihutubia
maelfu ya wananchi katika mkutano mkubwa wa Kampeni uliofanyika mjini
Gairo mkoani Morogoro leo mchana(picha na Freddy Maro)

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...