Monday, October 25, 2010

Dk Slaa akibonyeza kizenji





Mgombea Urais kwa tiketi ya Chadema Dk Willibroad Slaa, akaihutubia mkutano wa Kampeni, uliofanyika katika viwanja vya Garagaza,vilivypo Mtoni, Unjuja, Zanzibar jana. Picha na Emmanuel Herman

No comments:

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...