Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba la Taifa, Dk. Maulidi Banyani alipotembelea Mradi wa Makao makuu ya EWURA uliobuniwa, k
Mkurugenzi Mkuu alipotembelea Mradi kwa Kongwa
ujengwa na kusimamiwa na NHC
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
SERIKALI YARIDHISHWA NA KASI YA UJENZI WA KITUO CHA KISASA CHA UTALII KUSINI, KUKAMILIKA DESEMBA
Na Mashaka Mhando, Iringa UJENZI wa kituo cha kisasa cha utalii mkoani Iringa, kinachotarajiwa kuwa mkombozi na kiungo muhimu cha kukuza u...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...





















1 comment:
z5l13i0a01 r6g77v6p89 i4j16x1m45 g4g87i2r55 b5f91l6s40 s4k35t0a32
Post a Comment