Saturday, July 07, 2007

Visiwa vya Kome


Kibao kinaochoonyesha kuwa ni marufuku kuingia katika hifadhi iliyopo katika kisiwa cha Kome eneo la MChagani , lakini mbele yake kuna nyumba zinazotumiwa na wavuvi katika eneo hilo, kama kilivyonaswa na mdau Julius.

No comments:

SERIKALI YARIDHISHWA NA KASI YA UJENZI WA KITUO CHA KISASA CHA UTALII KUSINI, KUKAMILIKA DESEMBA

  Na Mashaka Mhando, Iringa UJENZI wa kituo cha kisasa cha utalii mkoani Iringa, kinachotarajiwa kuwa mkombozi na kiungo muhimu cha kukuza u...