Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba la Taifa, Felix Maagi akiwa katika picha ya pamoja na uongozi na wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoani Dodoma wakati Kaimu Mkurugenzi Mkuu alipowasili mkoani humo kwa masuala mbalimbali ya kikazi.
Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba la Taifa, Felix Maagi akiwa katika picha ya pamoja na uongozi na wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoani Dodoma wakati Kaimu Mkurugenzi Mkuu alipowasili mkoani humo kwa masuala mbalimbali ya kikazi.
Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Nyumba la Taifa, Felix Maagi akiwa katika picha ya pamoja na uongozi na wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoani Dodoma wakati Kaimu Mkurugenzi Mkuu alipowasili mkoani humo kwa masuala mbalimbali ya kikazi.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
HISTORIC VICTORY! TANZANIA'S JIHAN DIMACK CROWNED MISS GRAND INTERNATIONAL 2026! πΉπΏππ
BANGKOK, THAILAND: Tanzania has made history on the global stage as its beauty queen, Jihan Dimack, clinched the prestigious Miss Grand I...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...



No comments:
Post a Comment