Tuesday, October 27, 2026

RAIS SAMIA AMFARIJI IGP WAMBURA KUFUATIA KIFO CHA BABA YAKE MZAZI

Dar es Salaam, Oktoba 27, 2026. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, amemtembelea na kumfariji Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini (IGP), Camillus Wambura, kufuatia msiba wa baba yake mzazi, Deusdedit Mwita Wambura.

Rais Samia amefika nyumbani kwa IGP Wambura, Masaki jijini Dar es Salaam, leo Oktoba 27, 2026, kuungana naye na familia yake katika kipindi hiki kigumu cha majonzi.

Marehemu Deusdedit Mwita Wambura alifariki dunia Oktoba 24, 2026, jijini Dar es Salaam.

Ziara hiyo ya pole ni sehemu ya kuonesha mshikamano na familia iliyofiwa, huku Rais Samia akiungana na wafiwa katika kuomboleza msiba huo.

Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awajalie wafiwa nguvu, subira na faraja katika kipindi hiki cha majonzi.

#RaisSamia #IGPWambura #Pole #Tanzania



Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimfariji Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini (IGP) Camillus Wambura, nyumbani kwake Masaki Jijini Dar es Salaam tarehe 27 Oktoba, 2026, kufuatia kufiwa na Baba yake mzazi Deusdedit Mwita Wambura aliyefariki tarehe 24 Oktoba, 2026 Jijini Dar es Salaam.


No comments:

WAZIRI MKUU MWIGULU NCHEMBA KUMWAKILISHA RAIS SAMIA MKUTANO MKUBWA WA AFRIKA NA URUSI

  Ushirikiano wa biashara, uwekezaji, nishati, teknolojia na Akili Unde (AI) kuwa ajenda kuu za mkutano huo. Dodoma, Oktoba 27, 2026. Wazir...