Friday, May 02, 2025

πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ€πŸ‡²πŸ‡Ώ MHE. BALOZI MTEULE CP HAMAD KHAMIS HAMAD AKUTANA NA NAIBU MKUU WA ITIFAKI WA JAMHURI YA MSUMBIJI!

 

πŸ“’ Kikao cha Maandalizi cha Uwasilishaji wa Hati ya Utambulisho!

Mhe. Balozi Mteule wa Tanzania, CP Hamad Khamis Hamad, leo ameandala kikao muhimu na Naibu Mkuu wa Itifaki wa Jamhuri ya Msumbiji, ikielekea kwenye tukio la uwasilishaji rasmi wa Hati ya Utambulisho kwa Mhe. Rais Daniel Chapo wa Msumbiji.

πŸ”Ή Lengo: Kuboresha uhusiano wa kidiplomasia kati ya Tanzania na Msumbiji.
πŸ”Ή Maelekezo: Kufanya maandalizi makini ya mazungumzo na sherehe zitakazofuata.

πŸ“… Tunatarajia:
• Uwasilishaji wa Hati kwa Mhe. Rais Chapo hivi karibuni.
• Kuimarisha ushirikiano wa kiuchumi na kisiasa kati ya nchi hizi.

No comments:

WAZIRI MAVUNDE ATAKA WAMILIKI WA VIWANDA KUZINGATIA BEI ELEKEZI YA MADINI UJENZI NA VIWANDA

▪️Asikiliza changamoto wa wachimbaji wa madini ya ujenzi na viwandani ▪️Serikali kupitia suala la uwingi wa tozo zinazouia ukuaji wa wachimb...