Wednesday, November 22, 2006

Safari ya Mateso Meatu: Gari Moja, Mizigo Mingi, Ndoto Zikining’inia

Wakazi wa Wilaya ya Meatu, mkoani Shinyanga, wakiwa safarini kuelekea Kijiji cha Mwamalole huku wakiwa wamelundikana kwenye gari moja lililobeba pia baiskeli, mbao, na mizigo mingine mingi. Hali hii inaakisi changamoto kubwa ya miundombinu na upatikanaji wa usafiri wa uhakika katika maeneo ya vijijini, ambapo magari machache yanayopatikana hulazimika kubeba abiria na mizigo kupita uwezo wake. Taswira hii inaibua maswali kuhusu usalama wa wasafiri, athari za kiuchumi za ucheleweshwaji wa huduma za usafiri, na haja ya uwekezaji wa kimkakati katika miundombinu ya barabara na usafiri wa umma vijijini. (Picha na Yahya Charahani)

1 comment:

John Mwaipopo said...

Hii na hiyo ya juu nilikuwaga sikuzipitiaga. Ni kali. Watu Ooh usafiri Dar es Salaam shida. Sasa pima mwenyewe.

NAIBU WAZIRI SALOME AKUTANA NA KAMPUNI ZA CHINA KUJADILI UWEKEZAJI KATIKA MAFUTA, GESI ASILIA NA NISHATI JADIDIFU

Naibu Waziri wa Nishati, Mhe. Salome Makamba, amekutana na kufanya mazungumzo na viongozi wa kampuni mbili kutoka China kwa lengo la kujadil...