Thursday, October 23, 2014
MAKAMU WA RAIS DKT. BILAL AAGANA NA BALOZI WA BOTSWANA NCHINI TANZANIA IKULU DAR
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
TANZANIA, ANGOLA KUFUNGUA UKURASA MPYA WA BIASHARA AFRIKA KUPITIA MUUNGANIKO WA SHOROBA ZA DAR ES SALAAM NA LOBITO
NA MWANDISHI WETU, DAR ES SALAAM Tanzania na Angola zimefungua ukurasa mpya wa ushirikiano wa kiuchumi barani Afrika baada ya kukubaliana ku...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
No comments:
Post a Comment