Friday, January 15, 2016

TAZAMA MATOKEO YA KIDATO CHA PILI 2015 HAPA

Matokeo ya kidato cha pili yaliyotangazwa na Baraza la mitiani (NACTE) yameonyesha mikoa ya Dar es Salaam, Mwanza, Mbeya na Iringa imetoa Shule 10 bora huku shule 10 zilizofanya vibaya zimetokea katika mikoa ya Tanga, Lindi, Mtwara.


No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...