Wanafunzi wa Shule ya Msingi Magole wakiwa wamebeba moja ya madawati waliokabidhiwa na Mbunge wa Ukonga Mwita Waitara jana jijini Dar es salaam.
Monday, July 25, 2016
MBUNGE WA UKONGA MWITA WAITARA ATEMBELEA SHULE NA KUKABIDHI MADAWATI NA VIFAA VYA MICHEZO
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
DKT. MWIGULU AKUTANA NA WAZIRI MKUU WA DRC
WAZIRI MKUU Dkt. Mwigulu Nchemba amekutana na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Kidemkorasi ya Kongo (DRC), Judith Suminwa Tuluka na wamejadiliana n...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
No comments:
Post a Comment