Wednesday, July 06, 2016

BANDA LA ALAF LAVUTIA WENGI KATIKA MAONESHO YA SABASABA 2016 JIJINI DAR ES SALAAM


Mfano wa nyumba iliyoezekwa kwa kutumia mabati ya Versatile yanayopatikana ALAF Tanzania ambapo imekuwa kivutio cha watu wengi katika maonesho ya Sabasaba2016 .
Wahudumu wakionesha mabati Versatile yanayopatikana ALAF Tanzania katika maonesho ya Sabasaba 2016 ambapo bei zake zikiwa na punguzo la asilimia tano katika maeneosho hayo 
Wananchi na baadhi ya wafanyakazi wa ALAF wakiwa katika banda lililoezekwa na mabati ya Versatile yanayopatikana ALAF Tanzania ambapo imekuwa kivutio cha watu wengi katika maonesho ya Sabasaba2016.

No comments:

JETOUR G700 YAJITOKEZA KWA UWEZO MKUBWA KWA MAZINGIRA YA AFRIKA

  Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam JETOUR Tanzania imezindua rasmi JETOUR Club pamoja na kutambulisha magari mapya ya JETOUR G700 na F700, i...