Sunday, July 06, 2008

Sabasaba leo


Watu wakiwa katika foleni kingia kwenye uwamja wa Mwalimu Nyerere jana kwaajili ya kuona maonyeosho ya 23 ya biashara ya Kimataifa Jijini Dar es Salaam ambapo sherehe saba saba huadhimishwa leo . Picha na Salhim Shao.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...