Wednesday, July 09, 2008

Rais Jakaya Kikwete mkutanoni G8

Rais Jakaya Kikwete na Chancellor Angela Michell
Rais Kikwete na Gordon Brown katika mkutano wa mataifa nane tajiri jamaa huyu ni photogenic eehhh hebu mchekini presidaa wetu.

No comments:

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...