Monday, June 09, 2008

Bunge kuanza kesho


Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiwa na Mkuu wa mkoa wa Dodoma, William Lukuvi
baada ya kuwasili kwenye uwanja wa ndege wa Dodoma Juni 9 , 2008 kuhudhuria
kikao cha buge kinachoanza Juni10,2008.(Picha na Ofisi ya Waziri MKuu)

1 comment:

Anonymous said...

HUYO NI SAMWEL SITA SI LUKUVI

RAIS SAMIA ATOA MAAGIZO MAZITO KWA TUME YA USULUHISHI WA MIGOGORO YA KAZI, ASISITIZA HAKI KWA WAFANYAKAZI NA WAAJIRI

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, akimuapisha Ndugu Angelina Lubala Mabula kuwa Mkuu wa Mkoa wa ...