Thursday, December 24, 2009

Mambo ya Krismass


Wafanyabiashara wa kuku wakisafirisha kukuu tayari kwa kuwauza kwa wateja katika maeneo ya Ubungo jijini Dar es Salaam jana . Biashara ya kuku imechangamka katika kipindi hiki cha sikukuu ya Krismass. PHOTO/SILVAN KIWALE

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...