Monday, July 12, 2010

Maandalizi ya Tamasha la Tatu la ngoma za asili la kimataifa

Kikundi cha sanaa cha bendi ya Twetu Robo, wakifanya mazoezi kambini kwao Sinza jijini Dar es Salaam jana ikiwa ni maandalizi ya tamasha la tatu la kimataifa kutafuta kikundi bora cha ngoma za asili litakalofanyika mjini Bagamoyo hivi karibuni. Picha na Venance Nestory

No comments:

DKT. LEKASHINGO: MAFANIKIO YA TUME YA MADINI YAPIMWE KWA MATOKEO, SI IDADI YA SHUGHULI

🔸 Ataka Tume kujikita katika matokeo yanayopimika, uwajibikaji na matumizi yenye tija ya rasilimali za Taifa. 🔸 Asisitiza kuimarishwa kwa ...