Sunday, May 10, 2009

DRC 2 Tanzania 0


Kipa machachari wa Timu ya taifa ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo ya Kabila (DRC )akishangilia kwa staili yake ya kurukaruka kimatakomatako baada ya timu yake kuifunga stars mabao mawili kwa bila.

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...