Saturday, January 26, 2019

ARUSHA NA MWANZA NAKO MAMBO NI MOTO

 Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Mwanza wakiwa katika picha ya pamoja wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Mwanza asubuhi.
 Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Mwanza wakifanya matembezi wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Mwanza asubuhi.
  Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Mwanza wakifanya matembezi wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Mwanza asubuhi.
  Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Mwanza wakifanya matembezi wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Mwanza asubuhi.
  Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Mwanza wakiwa katika picha ya pamoja wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Mwanza asubuhi.

  Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Arusha wakiwa katika picha ya pamoja wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Arusha asubuhi.
   Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Arusha wakiwa katika picha ya pamoja wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Arusha asubuhi.
   Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Arusha wakiwa katika picha ya pamoja wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Arusha asubuhi.
  Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Arusha wakifanya matembezi wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Arusha asubuhi.
  Wafanyakazi wa Shirika la Nyumba la Taifa mkoa wa Arusha wakifanya matembezi wakati wa matembezi ya kuimarisha afya yaliyofanyika jijini Arusha asubuhi.

No comments:

MKUTANO WA CATA UANGAZIE MIJADALA YA KUHAMASISHA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KATIKA UKUSANYAJI MAPATO - MAKAMO WA RAIS

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu kati...