Mnazi Mmoja
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
WAHITIMU WA MILAMBO WAJA NA MKAKATI WA UWEKEZAJI WA SHILINGI TRILIONI 6.6
Katibu Mtendaji wa Baraza la Habari Tanzania (MCT) na Katibu Mkuu wa Mabaraza ya Habari Duniani, Bw. Ernest Sungura akizungumza na Wahitimu...
-
Hapa mmoja wa watoto hao akiwa na kijana mwenzake mwenye miaka 18, wote wako sawa lakini yeye hawezi kuzungumza kama watu wa kawaida. Mama S...
-
Nadhani mtakumbuka kibwagizo maarufu katika TV ambacho kinaimbwa perupe pepero perupe pepero hawa ni vijana wa Sisi Tambala waliokuwapo kati...
-
Mdau Julius Samwel hivi karibuni alikuwa huko Mwanza na hizi ndizo alizofanikiwa kutumegea, wadau hebu someni hicho kibao mniambie kuna nini...
2 comments:
Mzee nimepita hapa nyumbani kwako.Nimepapenda sana.
Bonge
Ahsante sana mzee unajua ndo najitahidi kuezeka makuti mvua bado inanivujia hata hivyo karibu sana kaka, huwa napita kwako pia.
Habari ya miaka mingi tangu tumalize chuo miaka ileee.
Post a Comment